Forum của 10 Tin Lê Khiết 2009-2010
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum của 10 Tin Lê Khiết 2009-2010

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|
Tiêu đề

From: NB...................................................... To: My love!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
From: NB...................................................... To: My love! Post_t10From: NB...................................................... To: My love! Post_t12

[Thành viên]

nhokbuj
MODERATOR
nhokbuj

Vàng : 352
Số lần được cảm ơn : : 6

Bài gửiTiêu đề: From: NB...................................................... To: My love! From: NB...................................................... To: My love! I_icon_minitimeFri Jul 02, 2010 5:12 pm

Em thân yêu à!
Anh! Một người rất thương yêu em đây em có biết chăng? Đã bao lần anh tự hỏi "Liệu rằng cô ấy hiểu như thế nào về tình yêu? Về tình cảm của mình nhỉ?" để rồi bấy nhiêu lần anh tự nhủ với lòng rằng em cũng yêu anh thật nhiều! Rồi anh thấy hạnh phúc, thấy ấm áp lắm. Lúc trước anh cứ muốn được em yêu thật nhiều, thương thật nhiều, muốn em chỉ yêu mình anh, quan tâm đến anh nhiều hơn nữa nhưng nay điều đó không quan trọng nữa. Anh muốn em hãy tự biết thương yêu, tự biết chăm sóc lấy bản thân em nhiều hơn. Từ lâu lắm anh đã biết cảm nhận được hạnh phúc thật sự khi thấy em được yên vui, hạnh phúc nhưng hôm nay đây điều đó lớn lao và mạnh mẽ hơn bất kì điều gì khác em à. Anh luôn lo lắng, luôn sợ rằng một ngày không có em. Chắc anh sẽ đau khổ vì điều đó lắm! Mới nói đến thôi anh nghe trong lồng ngực mình nhói đau rồi. Anh đã làm hết sức mình rồi nhưng xem ra chẳng giúp gì được cho em hết. Anh mong em hãy vững vàng hơn, mạnh mẽ hơn, biết thương yêu, chăm sóc cho bản thân hơn, hãy sống cho thật tốt. Anh sẽ luôn ở bên em, sẽ hạnh phúc khi trên đôi môi bé nhỏ của em thoáng hiện nụ cười. À! Em cười trông dễ thương lắm! Hix!

I really miss you. Though the distance thats between us, I know you will be forever in my life. In my heart is where you are. I LOVE YOU!!!!!!!!!!!
Zô zô Zô zô Zô zô

Hãy cảm ơn bài viết của nhokbuj bằng cách bấm vào "" nhé!!!

From: NB...................................................... To: My love! Post_t10From: NB...................................................... To: My love! Post_t12

[Thành viên]

chicken
MODERATOR
chicken

Vàng : 18
Số lần được cảm ơn : : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: From: NB...................................................... To: My love! From: NB...................................................... To: My love! I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 5:58 pm

nhocbuj gỏi cho ai za ? nói chicken nghe thu? ^^

Hãy cảm ơn bài viết của chicken bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

nhokbuj
MODERATOR
nhokbuj

Vàng : 352
Số lần được cảm ơn : : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: From: NB...................................................... To: My love! From: NB...................................................... To: My love! I_icon_minitimeTue Jul 27, 2010 4:06 pm

gửi cho chicken ak. chicken dô duyên quá đi. người ta gửi cho ai thì kệ họ liên quan gì tới mình. mà nè chuẩn bị có "11 tin - 11 b2, khi tình yêu bắt đầu" đó, đợi rồi coi ngaz kưng!!!!!!!

Hãy cảm ơn bài viết của nhokbuj bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

chicken
MODERATOR
chicken

Vàng : 18
Số lần được cảm ơn : : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: From: NB...................................................... To: My love! From: NB...................................................... To: My love! I_icon_minitimeTue Jul 27, 2010 4:31 pm

@nhokbuj : mún chết hở ku? tao zô 4rum đọc nhìu bài hình như gởi cho pé H j` j` đó:))
thất tình hả thèn em? Hiiiieeeeuuuu' Ha ha Ha ha

Hãy cảm ơn bài viết của chicken bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

hecquyn_mama
Rìu Sắt Đôi
hecquyn_mama

Vàng : 128
Số lần được cảm ơn : : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: From: NB...................................................... To: My love! From: NB...................................................... To: My love! I_icon_minitimeFri Jul 30, 2010 5:56 am

SSen qua đi@!!.
Cho Hecquyn mượn bản quyền bài này gởi cho zowj chút ne!!
Zoo nam con nhờ nhok chỉ văn nhiu hon

Hãy cảm ơn bài viết của hecquyn_mama bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: From: NB...................................................... To: My love! From: NB...................................................... To: My love! I_icon_minitime

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Tiêu đề

From: NB...................................................... To: My love!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

.::Host up ảnh miễnphí(khuyến khích nên dùng ~^^~): Click here! ::.